14 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่ใส่ค่ะ แฟนหลั่งในแล้วก้รีบลุกไปล้างทำความสะอาดค่ะ แต่ไม่สวนล้างข้างในนะคะ คือลุกไปฉี่แล้วล้างน้ำเปล่า เช็ดให้สะอาดค่ะ แต่นานๆทำทีบางเดือนก้ไม่ให้แฟนทำอะไรเลยค่ะเพราะท้องโตแล้วเหนื่อยง่ายค่ะ 🤣🤣

บ้านนี่ไม่ใส่หลั่งในค่ะ งดแค่เดือนสุดท้าย แต่ทำกันเดือนละ 1-2 ครั้งอ่ะ ใครทำบ่อย ๆ ก็ใส่ถุงจะดีกว่าค่ะ กันได้หลายอย่าง เช่น ตกขาวผิดปกติ โรคติดต่ออื่น ๆ ที่ส่งผลต่อคนท้อง

ควรใส่หรือใช้วิธีหลั่งข้างนอกค่ะ เพราะหากท้องไตรมาสที่2-ไตรมาสที่3แล้ว น้ำเชื้อของพ่อจะไปกระตุ้นปากมดลูกให้เปิดเร็วขึ้นทำให้แม่คลอดก่อนกำหนดได้ค่ะ

บ้านนี้มีตลอดเลยค่ะแม่มีบ่อยเพราะตั้งแต่ท้องอารมณ์ทางเพศรุนแรงมาก บ้านนี้ก็ไม่สวมถุงหลั่งในปกติ แต่จะให้คุณพ่อเขาค่อยๆทำค่ะไม่รุนแรง

ได้ค่ะ ของบ้านนี้ก็ไม่มีปัญหาอะไร แต่ถ้าคุณแม่หลั่งในแล้วรู้สึกคันหรือแสบแบบนั้นอาจติดเชื้อได้ ลองสังเกตดูอาการเอาค่ะ

บ้านนี้ไม่ใส่ค่ะ แต่ไม่ค่อยมีเดือนละครั้งก็ว่าได้ บางเดือนก็ไม่มีเลย เพราะกลัวมีผลกระทบต่อลูก

บ้านนี้ไม่กล้าเลยค่ะ เคยมีรอบที่แล้ว ลูกหลุดเลยค่ะ รอบนี้เลยไม่เอาดีกว่า รอน้องคลอดก่อน

ถามเเม่ๆหน่อยค้ะมีรัยกะเเฟนตอนท้อง5เดือนจะเป็นรัยไหมค้ะกังวลมากค้ะ🥺ขอบคุณค้ะ

1-3เดือนแรกไม่ควรมีคะทำให้มดลูกหดตัวเสี่ยงต่อการแท้งได้ ระยะที่ควรมีคือท้อง4-6เดือนแต่ท่าต้องเหมาะสม ระยะ7-9เดือนควรงดคะเดียวคลอดก่อนกำหนดเด็กไม่สมบูนคะ

VIP Member

ไม่มีปัญหาค่ะ แล้วแต่แม่สบายใจ ตอนทำก็ลดความรุนแรงลงหน่อยเท่านั้นเอง อิอิ

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแต่ พ่อบ้านรู้ว่าท้องก้อไม่เคยทำการบ้านเรยค่ะกลัวลูกเป็นอะไร

VIP Member

แฟนเราไม่แตะเลยค่ะ เค้ากลัวเกิดอะไรขึ้น แม้เราจะพยายามแค่ไหนกะตาม🤣🤣

เหมือนกันเลย5555