80 ตอบกลับ

Super Mum

ร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ เขาดูกันที่น้ำหนักน้องให้ตามเกณฑ์ก็พอ

วันนี้ไปคลีนิคค่ะ. น้ำหนักน้องตามเกณฑ์นะคะ. ไม่ไปตรวจอนามั้ยเลยค่ะ

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญขอเเค่ลูกตามเกณฑ์ก็พออย่าไปสนใจคำพูดใคร

VIP Member

ช่วง 7 เดือนเล้กมากๆเหมือนกันค่ะ แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ดีค่ะ

VIP Member

ท้องเล็กเหมือนกันเรย555 29W ลูกหนัก1564g หมอบอกตามเกณฑ์ปกติดีจ้ะ

7เดือนเหมือนกันค่ะ ไปไหนก็มีแต่คนทักว่าท้องเล็กเหมือนกัน

ตอนนี้7เดือนเหมือนกันค่ะ ท้องเล็กเหมือนกันหมอบอกลูกแข็ง

VIP Member

พรุ่งนี้ก็เข้า7เดือนจ้า​ โดนทักว่าท้องเล็กเป็นประจำ555🤣

7เดือนค่ะ มีคนบอกท้องเล็กเหมือนกัน เพราะใส่แต่เสื้อตัวใหญ่

ใช่ค่ะเราก็ชอบใส่เสื้อตัวใหญ่เหมือนกัน

VIP Member

แค่น้ำหนักลูก ตามเกณฑ์ ก็พอคะ ของเรา32w เกินเกณฑ์ตลอด

ของเราก็เล็กเหมือนกันมีคนทักว่าไม่เหนท้องเลย