สอบถามหน่อยคะ

สอบถามหน่อยคะ หมอให้กินยาตัวนี้ตั้งเเต่ท้อง16สัปดาห์ เพราะเคยครรภ์เป็นพิษ หมอสั่งกินทุกวันห้ามขาดยา หมอเคยบอกว่าต้องกินจนถึง37สัปดาห์ เเต่ตอนนี้พึ่งได้32สัปดาห์ วันนี้หมอนัดไปหาหมอมาหมอถามว่ายาหมดหรือยังเราบอกหมดแล้ว เเต่พอให้เเฟนไปรับยา กับไม่ได้ยาตัวนี้มาตามที่เภสัจเขาบอกหมอสั่งเเค่ยาบำรุงเลือดมาให้ เเบบนี้ต้องกับไปหาหมอใหม่ไมคะ กังวลกลัวขาดยาแล้วครรภ์เป็นพิษจะกับมา#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

สอบถามหน่อยคะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ