ฝากพิเศษ โรงพยาบาลราชวิถี

สอบถามมีแม่ๆท่านไหนฝากครรภ์ที่โรงพยาบาลราชวิถีบ้างไหมค่ะ ตอนนี้ฝากโรงพยาบาลเอกชนแถวรามอินทราอยู่ แต่ค่าใช้จ่ายแต่ละครั้งค่อยข้างสูง และตัวแม่เองมีความดันสูงด้วยจึงไม่สามารถซื้อแพ็คเกจของทางโรงพยาบาลได้ จึงอยากจะย้ายไปฝากโรงพยาบาลของรัฐเพื่อประหยัดค่าใช้จ่ายลง อยากทราบว่าวันอาทิตย์สามารถไปฝากที่โรงพยาบาลราชวิถีได้ไหมค่ะ และไม่เคยมีประวัติที่โรงพยาบาลนี้มาก่อนสามารถไปฝากได้ไหมค่ะ#ท้องแรกคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ