22 ตอบกลับ

5-6เดือนเตรียมได้เรยค่ะ ท้องแรกเตรีมตั้งแต่6 ท้อง2เข้า8เดือนหาของไหนจะซักรำบากมากเรยค่ะเดินก็ยากก้มก็ไม่ลง

เราเตรียมตอน23วีคค่ะ ทะยอยซื้อ ของเด็กแพงมาก ถ้าแม่มีเวลาก็เอฟตามไลฟ์สดเลยค่ะถูกลง

เริ่มซื้อตอน6เดือน ทะยอยซื้อเรื่อยๆ ตอนนี้จะเข้า8เดือน ก็ยังซื้อไม่ครบเลยค่ะ

VIP Member

รู้เพศก็เตรียมได้เลยค่ะแม่ ถ้าไปซื้อตอนท้องแก่จะเดินยากค่ะ😁

ขอบคุณค่ะแม่

แล้วแต่เราสะดวกค่ะ เราซื้อของตอนเมื่อรู้เพศของน้องค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ ทยอยเตรียมค่ะ

บ้านนี้ท้อง2ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลย

บ้านนี้6-7เดือนเริ่มทะยอยซื้อแล้วคะ

พอรู้เพศก็เริ่มทยอยชื้อเลยค่ะ

เริ่มทะยอยซื้อตอนรู้เพศจ้าา