17 ตอบกลับ

ของเราไม่ถอนไม่โกนเลยค่ะ ปล่อยยาวเป็นรากไทรเลย อาบน้ำก็ขัดปกติ ก็ไม่ดำไม่มีกลิ่นเลยนะคะแต่สามีชอบแซวว่าเป็นผชหรือป่าวขนยาว

บ้านนี้ทั้งรักแร้ ทั้งคอ ทั้งขาหนีบ ดำเหมือนโดนของ เวลาอาบน้ำก็ขัดเอาค่ะ แต่ถ้าคลอดแล้วมันจะค่อยๆจางหายไปค่ะ

ทั้งคันทั้งดำ ขาหนีบรักแร้ ตอนนอนยังต้องตื่นมาเกาเลยค่ะ ลุ้นมากว่าจะกลับมาขาวเหมือนเดิมมั้ย

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-75944)

เป็นค่ะเพิ่งจะมาคันวันนี้ เรื่องดำนี่ มันก้อจะคล้ำมาสักพักและค่ะ😂😂😂😂

ใช่ค่ะ พยายามไม่เกาแล้วสุดท้ายเผลอทุกที

บ้านนี้ รักแร้คล่ำขึ้น ท้องก็เริ่มคันแล้วค่ะ แต่ไม่ค่อยกล้าเกา 5555

เป้นเหมือนกันค่ะแต่ใช่ครีมทารักแร้แก้ดำค่ะมันก้ม่ดำมากแล้วค่ะ

เป็นนะคะ คันมากแต่ไม่ดำแล้วเหมือนขนจักแร้ก็ไม่ค่อยขึ้นด้วย

ใช้ครีมทาท้องที่ทาอยู่ ทาได้เลยค่ะ จะค่อยๆจางหลังคลอด

ใช้ mama mio ค่ะ ☺️

พอคลอดจะหลุดลอกหายเองเลยค่ะ คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ