69 ตอบกลับ

บางทีเเฟนนั้งร้องไห้เลยค่ะไม่รู้ว่าเราเป็นอะไร อดสงสารไม่ได้เลย 😂😂😂😂

เป็นบางค่ะ ถ้าอยากกินไร คุณสามีต้องหามาให้ได้ค่ะ ถ้าม่ะได้มีนอย 555

VIP Member

เป็นคะเวลาคุณพ่อ มาหงุดหงิดใส่เราทั้งๆที่เราไม่ได้ืำอะไรผิด

VIP Member

บ่อยมากค่ะ ถ้าขัดใจนี้ทะเลาะตลอด แต่แปปเดียวก็ดีกะนแล้วค่ะ

VIP Member

เป็นประจำเลยค่ะ แอบมาน้อยใจเองค่ะ ว่าเขาไม่สนใจ ทำแต่งาน

เขาไม่ได้ทำอะไรหรอกค่ะ แต่บางทีแม่นึกนอยด์ของแม่เอง555555555

VIP Member

เป็นค่ะโดยเฉพาะไปเที่ยวนอกบ้านแล้วป่อยเราอยู่ตามลำพัง

ถ้าแฟนขัดใจ หรือพูดไม่เข้าหู น้ำตาจะไหลออกมาทันที 😁😅

ไม่นะคะ แต่มีอาการเบื่อและเหม็นขี้หน้าคุณสามากกว่า5555

เป็นค่ะ แต่พยายามไม่ร้องให้ กลัวลูกในท้องเสียใจ 😅😅