ท้อง อายุ 44 กังวลมาก

สวัสดีแม่ๆ เรามาหาแนวร่วมเพื้อสร้างกำลังใจ ตอนนี้อายุ 44 ท้อง ได้ 10 w ก่อนหน้านี้ 2 ปี ท้องทุกปี แล้วน้องหยุดเติบโต ตอน 10 w และ 8 w สำหรับรอบนี้ยังไม่มีเลือดออก ดูเหมือนจะปกติดี นัดหาหมออีกทีวันที่ 10 เมย นี้ค่ะ กังวลมาก กังวลทั้งเรื่องอายุมากแล้ว กลัวลูกไม่ปกติ กังวลเรื่อง 2 ปี ที่ผ่านมา แท้ง 2 ครั้ง ครั้งนี้ก็จิตตกอีก คุณแม่อายุ 40+ ท่านไหนที่ผ่านจุดกังวลไปได้แล้ว ตอนนี้น้องๆเป็นยังไงบ้าง ขอฟังประสบการณ์หน่อยนะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ