174 ตอบกลับ

บ้านนี้21ธันวายังไม่มีวีแววแตกเลยแม่ปวดตัวมาก😣

ยินดีด้วยนะค่ะ #น้ำคล่ำไหลอาการเป็นแบบไหนหรอค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องและคุณแม่ แข็งแรงๆนะคะ

บ้านนี้คลอด4มกราคม​แต่คุนแม่เจ็บเตือนแล้วคับ

ยินดีด้วยค่ะ มาบำรุงต่อกันข้างนอกน่ะหนูน้อย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ทีมธันวาเหมือนกันรอวันแตกจ้า

น้ำคร่ำไหลอาการเป็นยังงั้ยค่ะ ไหลจนหมดค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ​ ขอให้น้องแข็งแรงไว​ ๆ​นะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ

แล้วแบบนี้ได้อบไหมค่ะน้องน่าชังมากเลยค่ะ

อบแล้วก็ให้น้ำเกลือจ้า ขอบคุณมากค่ะ❤️👶🙏