20 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้ครบกำหนดคลอดแต่น้องไม่ออก หมอเลยเลือกวันให้มารอคลอด40+3wแล้ว

ทรมานสุดๆค่ะ​ รอปวดท้อง8ชม.​ คนแรกนะค่ะ​ คนนี้40+2แล้วยังไม่มีอาการปวดธรรมชาติเลย

เรากำลังจะคลอด 25 ธันวา ยังกลัวยุเลย กลัวตอนกริบกับตอนเย็บ 🥺

ทำใจรอเลยคุณแม่มันเจ็บอยู่แล้วแต่คุณแม่อาจรู้สึกเจ็บท้องมากกว่าทำไห้ไม่รู้สึกตอนกรีดก็ได้นะคะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องละมุนมากกกก ปากนิด จมูกหน่อย

แต่ตอนเด็กเค้ากลัวมากระเเวงภวงทุกอย่างในวจก็อยากไห้รีบโตแบบรู้เรื่องหน่อย55

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ🥰

ขอบคุณนะค้า เป็นอะไรที่ทรมานมากแต่พอมาอุ้มละหลงเลยคะ😍🥰

ยินดีด้วยค่า คลอดตอนกี่วีคค่า

คลอดตอน 40วีค1 วันค้าบ555 นึกว่าจะไม่ยอมออกสะแล้ว😂

ยินดีด้วยนะคะ🥰

ยินดีด้วยนะจ๊ะ

จ้ำม่ำ​จังคะแม่

Super Mum

ยินดีด้วยค่ะแม่

ขอบคุนค้า

VIP Member

น่ารักน่าชังมาก

ขอบคุณนะค้า ของคุณแม่คลอดยังคะ🥰