ลูกไม่คลาน

สวัสดีค่ะแม่ๆทุกคนลูกบ้านไหนไม่คลานบ้างบ้านนี้ไม่คลานเลยค่ะมีแต่กระดึ๊บๆแต่ไวนะคะถ้ายกเข่าคลานทำไม่ได้ค่ะแล้วก็ลุกขึ้นมานั่งเองไม่ได้ด้วยแต่นั่งแข็งแล้วนะคะลูก9เดือน11วันค่ะอยากทราบว่าบ้านไหรเป็นแบบนี้บ้างแม่เครียดมากค่ะแค่น้องเกาะยืนด้วยตัวเองแล้วนะคะแถมยังเดินก้าวไปข้างๆตามที่เกาะด้วยค่ะแต่ยังไม่แข็งค่ะแม่เครียดมากเลย#ท้องแรกคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ลูกคนแรก #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอคำแนะนำค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

รูปน้องค่ะ

Post reply image