ลูก9เดือนกินนมกล่องได้ไหมคะ

สวัสดีค่ะแม่ๆทุก คือตอนนี้ลูกของเรา9เดือนแล้วค่ะ น้องกินนมแม่มาตลอด แต่ตอนนี้แม่ต้องไปทำงาน เอาใส่ขวดให้น้อง น้องไม่ดื่มขวดค่ะ ซื้อนมเสริมแบบผงมาหลายยี่ห้อแล้วน้องก็ไม่ยอมทานค่ะ เปลี่ยนหัวจุกเป็นแบบหลอดแล้วน้องก็ไม่ยอมค่ะ แต่พอที่บ้านซื้อนมกล่องมาให้ทาน น้องดื่มหมดกล่องค่ะ แต่ต้องบอกนะคะว่าน้องยังดื่มนมแม่อยู่ แต่ช่วงเวลาที่แม่ไปทำงาน น้องไม่ยอมดื่มเลยค่ะ เราสามารถซื้อนมกล่องมาให้น้องทานได้ไหมคะ หรือแม่ๆคนไหนมีคำแนะนำบ้างไหมคะ ขอบคุณค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ