4 ตอบกลับ

ของเรา2เดือนกว่าจะมา เคยแท้งขูดมดลูกค่ะ หมอให้กินยาคุมปรับฮอร์โมนให้ ปจด.มาสม่ำเสมอ กินนะยาคุมแต่ก็ท้อง ทุกวันนี้ยังสงสัยยาคุมแผงละ300กว่ากินแล้วท้องด้วย😂

ขอบคุณค่ะ บ้านนี้ตั้งใจจะเว้นสักปีค่อยมี ผ่านไป6เดือนมีเฉยเลยค่ะ สู้ๆนะคะเดี๋ยวน้องก็มา😊

ฮอร์โมนน่าจะยังไม่ปกตินะคะแม่ แม่ลองปรึกษาหมอเรื่องวางแผนมีบุตรดูดีกว่าค่ะ

สู้ๆน้าาาา

VIP Member

ของเราแท้ง14มิ.ยวันที่20ก.ค.ประจำเดือนก็มาค่ะ ของเราจะมีต่อเลยไม่กินยาคุมค่ะ

บ้านนี้ป้าแดงไม่มาแม่😂

เคยแท้ง เหมือนกันค่า ประจำเดือน45 วัน ถึงจะมา

ขอบคุณค่ะแม่