15 ตอบกลับ

ของเราซาวตอน 24w หน้าคล้ายพ่อเราที่เสียไปเมือ6ปีก่อนมาก 😂😂 แต่อาจจะเหมือนคล้ายเราก็ได้ มีแต่คนว่าเราหน้าได้พ่อ

เหทือนจริงค่ะแม่ สงสัยลูกอยากจะทำให้มีคุณพ่ออยู่ตลอด 😌

VIP Member

อยากซาวด์4มิติ มั้งจังค่ะ ..แต่สำหรับเรา 4มิติแอบแพงยุ ต้องเก็บเงินไว้คลอด ได้แต่ซาวด์2มิติ อ่า 😂

ดีจังค่ะ อยากซาวด์มาก อิจฉาแม่ๆบ้านอื่น😁 ..ที่ได้เห็นลูกน้อยตอนอยู่ในท้องชัดๆ😊😊

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 8 พย 7เดือนนิดๆค่ะแม่ 😊 เห็นลูกแล้วตื่นเต้นมากๆ อยากเจอหน้าเร็วๆๆ

น่ารักค่ะแม่😍

ตอนไปซาวด์26เกือบ27วีคแล้วค่ะ ตอนนี้จะ31วีคแล้ว ผู้ชายคร้าบบบบ 😘😘

คร้าบบบบ 😍😍

ลูกสาวคร้า ซาวด์ตอน7เดือน 😊 ตอนนี้ 8เดือนกว่าแล้ว

น่ารักจังค่ะ ท่าทางจะจ้ำม่ำนะคะ

VIP Member

น่ารักจังค่ะ แม่บ้านนี้อยากเห็นชัดๆแบบนี้บ้าง ❤

แนะนำซาวด์แบบ4มิตินะคะ เห็นอิริยาบถลูกดีด้วยว่าทำอะไรอยู่ เคลื่อนไหวดีไหม

ตอน28w ปัจจุบันคลอดน้องแล้วจ้า

คลอดธรรมชาติ37+6 นน.น้อง3,100 แข็งแรง ไม่ได้อบจ้า❤

3Dจ้า ซาวด์ตอน25w ตอนนี้33w+แล้ว

อมหลังมือจ้า😂

ตอนนี้ 32w4d แล้วจ้าลูกชาย

ท่าทางจะหล่อนะคะแม่ 😲😲😍😍

เท่ากันเลยค่ะแม่

ซื้อค่ะ แต่ยังไม่ครบ กะว่า กลางเดือน ต.ค. นี่คงครบค่ะ