6 ตอบกลับ

เราย้ายมาฝากพิเศษตอน 9 เดือนค่ะ ฝากที่โรงพยาบาลรัฐ ที่ฝากครรภ์อยู่เลย เสียค่าใช้จ่ายตอนคลอดทีเดียว 3,000 บาท ฝากที่โรงพยาบาลสิงห์บุรีนะคะ ดูแลดีมาก 🥰

ขอบคุณมากค่ะ🥰

ฝากได้ค่ะ เราฝากคลินิก หมอนัดซาวด์ทุกเดือนค่ะ ครั้งนึง ไม่ถึงพันค่ะ ยังไงเราก็คลอดโรงบาลอยู่แล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

ได้ค่ะ แล้วแต่ว่าคลินิกนั่น หมอคิดค่าทำคลอดเท่าไหร่ค่ะ ค่ายาก้ไม่กี่ร้อยต่อเดือนค่ะ

ขอบคุนมากคะ

บ้านนี้ฝากธรรมดาที่คลีนิคค่าพอเข้า8เดือนถึงเปลี่ยนมาฝากพิเศษครั้งละ1,000ค่ะฝากพิเศษ

ขอบคุณมากค่ะ😘

ได้ค่ะ ของเรา500-600 บาทต่อเดือน แต่ได้ซาวด์ทุกเดือน เห็นพัฒนาการของลูก คุ้มมากค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ😚

เราฝากคลีนิคเดือนละ2000คะ ค่าใส่ซองหมอทำคลอด5000คะ อันนี้คลีนิคกรุงเทพคะ

ขอบคุณมากค่ะ♥️