จมูกข้าวไรซ์เบอรี่ เพิ่มน้ำหนักทารกในครรภ์ ลดน้ำตาลให้กับคุณแม่

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตแนะนำอาหารเสริมที่แม่ทานเองมาได้ 2 เดือนแล้ว ตอนนี้แม่ท้องได้ 17 วีค น้ำหนักตัวแม่ไม่ขึ้นเลย แต่น้ำหนักลงไปที่ตัวลูก 181 กรัมแล้วค่ะ แม่ทานจมูกข้าวไรซ์เบอรี่ผสมกับนมถั่วเหลืองบ้าง นมแพะบ้างทุกเช้าค่ะ รู้สึกไม่ค่อยท้องอืด ขับถ่ายง่าย และน้ำหนักตัวไม่ขึ้น ทั้งนั้แม่ทานอาหารที่มีโปรตีน และไม่ค่อยทานของหวานนะคะ #ท้องแรกคะ #อาหารคนท้อง #จมูกข้าวไรซ์เบอรี่

จมูกข้าวไรซ์เบอรี่ เพิ่มน้ำหนักทารกในครรภ์ ลดน้ำตาลให้กับคุณแม่
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ