5 ตอบกลับ

ปรำเดือนไม่มามีหลายสาเหตุอยู่ค่ะแม่ ลองสัก1อาทิตย์ แล้วตรวจใหม่ดูนะคะ หรือไปหาหมอตรวจจากผลเลือดจะรู้ชัดที่สุดเรยค่ะ ว่าท้องไม่ท้อง

VIP Member

น่าจะเป็นเพราะประจำเดือนคลาดเคลื่อนนะคะ หรือถ้ากังวลใจลองไปปรึกษาหมอดูไหมคะ ให้คุณหมอตรวจเบือดให้ค่ะ จะได้รู้เลยว่าท้องไม่ท้อง

ประจำเดือนไม่มามีหลายสาเหตุจ้าไม่ต้องท้องอย่างเดียว ลองให้หมอตรวจหาสาเหตุดูค่ะ

VIP Member

ลองไปพอคุณหมอเผื่อความสบายใจดีกว่าคะ

VIP Member

ลองเปลี่ยนยี่ห้อที่ตรวจดูก่อนก็ไดค่ะ