น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น

สงสัยค่ะแม่ๆ คนท้องกินน้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นได้ไหมอ่ะ 2ช้อนชาตอนเช้า 🧐(?ทำไมถึงกินอ่ะ?)~~ก็---ตอนยังไม่ท้องก็กินช่วงตื่นนอน2ช้อนชา ผลคือมันดีมากก🤗ขับถ่ายดี / เป็นไขมันดี/ขับไขมันเลว/อิ่มท้องนาน /บำรงผมเล็บ/ไม่กินจุกจิก/ช่วยคุมน้ำหนักได้ดี🤗 นี่แหละเหตุผล😁 คิดว่าาถ้ากินท้องกำลังท้องเนี่ยอาจจะช่วยเรื่องตัวบวม/ขับไขมันเลว/ไม่กินจุกจิก~~ก็เป็นได้🤗#น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นคนท้องกินได้ไหม? ใครมีความรู้ช่วยบอกทีค่ะขอบคุณค่ะ

1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
Super Mum

กินไ้ด้ค่ะ

1y ago

🙏ขอบคุณมากค่ะ🙏🥰