26 ตอบกลับ

ใบซาวด์ขนาดตัวเท่าของเราเลยค่ะ 7w1d เห็นหัวใจกระพริบแล้วนะคะ ถ้านับปจด.7w4d

เห็นหัวใจน้องไหมคะคุณแม่

บ้านนี้อัลตราซาว​ด์ตอน5สัปดาห์ไม่เห็นตัวน้อง​ เห็นแต่หัวใจเต้นค่ะ

เราไม่เห็นหัวใจเลยค่ะ

บ้านนี้ไปฝากตอน 6w เจอแต่ไข่อยู่เลยค่ะ ได้ฟังเสียงหัวใจตอน 9 w

อาจจะเกิดการปฏิสนธิไม่ตรงตามที่เราคำนวณก็ได้ค่า ใจเย็นๆนะคะ

ค่ะขอบคุณค่ะ

บ้านนี้เจอน้องพร้อมหัวใจเต้นตอน 7 สัปดาห์5 วันค่ะ

ของเราไปซาวด์ตอน 10w5d เห็นหัวใจน้องเต้นแล้วนะค่ะ

พบตั้งแต่ 6w5d ค่ะ อัตราซาวร์ผ่านช่องคลอดค่ะ

เราอัลตราซาวด์ผ่านหน้าท้องเจอน้อง แต่ไม่เจอหัวใจน้องเลยค่ะ

บ้านนี้ได้ยินเสียงหัวใจตอน11สัปดาห์ค่ะ

เราพบน้องตอน7 วีค4 วัน ได้ยินเสียงหัวใจคะ

เราไม่เจอแม้แต่หัวใจเลยคะ ฟังแล้วแอบเศร้ามาก

Super Mum

รอดูตามหมอนัดอีกทีนะคะ ขอให้เจอค่ะ

ขอบคุณค่ะ