ขอปรึกษาแม่ๆ เข้า Week ที่ 6 ค่ะ

วันนี้ไปหาคุณหมอมา เนื่องจากมีตกขาวสีน้ำตาลปนเลือด เลยรีบไปตรวจ เข้าWeekที่ 6 แล้วค่ะคุณหมอตรวจภายในและอัลตร้าซาวด์ผ่านช่องคลอด สรุปไม่ยังไม่พบถุงตั้งครรภ์ และคุณหมอแจ้งว่ามีภาวะแท้งคุกคาม ก่อนหน้านี้ตรวจเจอขึ้น 2 ขีดเข้ม วันนี้ตรวจไปขีดที่ 2 ขึ้นจางๆ บ้านนี้ใจคอไม่ดีเลยกลัวน้องหลุด มีแม่ๆท่านไหนเคยมีประสบการณ์เจอแบบบ้านนี้บ้างไหมคะ แม่บ้านนี้กังวลมากๆค่ะ คุณหมอนัดอีก 2 อาทิตย์เพื่อไปอัลตร้าซาวด์ซ้ำ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ