34 Weeks มีสายสะดือพันคอ กังวลค่ะ ขอคำปรึกษา

วันนี้ไปพบหมอและอัลตร้าซาวน์ พบว่ามีสายสะดือพันคอ คุณหมอบอกคุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ เพราะว่าน้ำคร่ำดี และมีโอกาสหลุดเอง และคุณหมอแจ้ฃเพิ่มเติมว่า อาจจะคลอดเองไม่ได้ จะต้องผ่า แม่กังวลเล็กน้อยค่ะ ใครมีประสบการณ์สายสะดือพันคอบ้างคะแม่ๆ และคลอดด้วยวิธีไหนคะ อันตรายไหมคะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

34 Weeks มีสายสะดือพันคอ กังวลค่ะ ขอคำปรึกษา
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ