82 ตอบกลับ

VIP Member

จู่ออกคะคุณแม่ ลูกชายเหมือนกันเลย

ลุ้นๆคะ บ้านนี้ตอน4เดือนหมอทักเป็นหญิง พอ5เดือนจู๋โผล่ หมอชี้ให้ดูจู๋เลย 😂😂😁

VIP Member

กาจู๋มาเต็มมมมม ชัดกว่าของเค้าอีกกก

ขอบคุณค่าแม่บ้านนี้ลุ้นสุดๆ😍

น่าจะชายคะ เพราะเหมือนบ้านนี้เลยคะ

เหมือนเปะเลย ดีใจด้วยนะค่ะ😍👶🏻

ซาวด์20w 6d ไม่แน่ใจหญิงรึชายค่ั

น่าลองดุตอนซาวครั้งหน้านะคะเผื่อจะเห็นชัดขึ้น

ผู้ชายจ้า บ้านนี้ก็ได้ผู้ชาย ☺️☺️

ดีใจด้วยนะค่า💕

ผช.คร่า เหมือนของลูกชายเลย

ขอบคุณนะค่าแม่บ้านนี้ลุ้นมากเลย😍

อยากทราบเหมือนกันใครดูออกบ้างคะ

ขอบคุณจร้า

ชายคะ เหมือนของบ้านนี้ก้ได้ชาย

ขอบคุณค่าแม่บ้านนี้ลุ้นมากเลย😍

กะจู๋ชี้โด่เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่าแม่บ้านนี้ลุ้นมาก😍

หมอว่าไง ก็​ว่างั้นแหละ​ค่ะ

ซาวน์ตอน 5 เดือน หรือ 23 w+ จะชัดเจนค่ะ