36 ตอบกลับ

VIP Member

น่าจะเห็นเพศที่ 16 สัปห์ดานะคะ ประมาณ 4 เดือนค่ะ บางคนเห็นที่ 5 เดือนค่ะ อดทนรอนะคะ ถ้าอยากทราบเร็วต้องตรวจนิฟตี้ค่ะ

ลูกสาวคะ ถ้าเห็นยากๆ เพราะถ้าเป็นลูกชาย จู๋ยะโผล่ให้เห็นละ

ขึ้นอยู่กับท่าของน้องนะคะ 10 กว่าก็เห็นแล้วคะ

น่าจะผู้หญิงค่ะ ถ้าอยากเห็นชัดๆรอ. 20wขึ้นไปค่ะเเม่

น่าจะผู้หญิงนะคะ ถ้าผู้ชายจะมีพุ่งออกมาแบบนี้คะ

รู้ตอน 12 วีคคะ หมอบอก 80% เป็นผู้ชาย มีติ่งห้อยออกมา พอ 16 วีคก็ชัดเจนเลยคะ พุ่งออกมาเลยคะ

รอหมอเถอะครับ เล็กเกินไปที่จะให้คาดเดาได้

แม่ๆช่วย​ดู​หน่อย​ค่ะ​หญิง​หรือ​ชาย​ค่ะ​

ลุกฉาวแน่ๆเลยยยย😊 ท่าคล้ายๆบ้านนี้มากกก

ขอให้ได้สมใจนะคะ😍

ผู้หญิง​จ้า​ ถ้าผู้ชาย​จะเป็นเเบบนี้

เหมือนจะหญิงนะเป็นกลีบเชียว

ถ้าแบบนี้ผ.ญหรือผ.ชค่ะ