มาสร้างภูมิคุ้มกันให้ลูกน้อยด้วยน้ำนมเหลืองกันค่ะ

วันนี้แอบลูกมางานเปิดตัวสินค้าใหม่ เอนฟาโกร เอนฟินิทัส บอกเลยว่าแม่ประทับใจมากกกก มีคุณหมอมาบรรยายให้ความรู้ด้วยค่ะ แม่กลับบ้านมาพร้อมความรู้เต็มกระเป๋าเลย แถมยังได้รู้จักกับเจ้าสารอาหารแลคโตเฟอร์รินที่อยู่ในน้ำนมเหลืองด้วย เดี๋ยวพรุ่งนี้แม่เลยตั้งใจว่าจะเปลี่ยนมาให้เบบี๋ลองเอนฟาโกร เอนฟินิทัสดูหน่อยแล้ว เพื่อเสริมสร้างภูมิคุ้มกันที่แข็งแรงและพัฒนาการของน้องค่ะ #เอนฟาโกรเอนฟินิทัส #แลคโตเฟอร์รินพบมากในน้ำนมเหลือง #สูตรที่ดีที่สุดจากเอนฟา #ภูมิคุ้มกันที่ดีที่สุด

มาสร้างภูมิคุ้มกันให้ลูกน้อยด้วยน้ำนมเหลืองกันค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ