2 ตอบกลับ

ตอนเราทำเนอสเซอรี่นี่เด็กก้นเปื่อยเพราะเอานอนเปลอย่างเดียวน้องเปียกแฉะไม่รีบเปลี่ยน ความเปียกความชื้นทำให้ก้นเน่า ใช้แพมเพิสถ้าไม่เปลี่ยนบ่อยๆก็ไม่รอดเหมือนกัน

ร้อง น่าสงสารมากเลยค่ะ ดูแล้ว น่าจะเป็น ที่เช็ดด้วยค่ะ เพราะอยู่กับเราไม่เป็น อะไร เอาไปฝากเลี้ยงวันเดียวเอง เราเคยเห็นแม่ย่าเช็ด เช็ดแรง ถู แร้วกว่าจะเสด นานมาก พอเราบอก ให้เอาสำลี ชุปน้ำให้เปียก หน่อย แห้งแบบนี้มันบาดตูด บอกเราว่าไม่ถนัด 😢

Super Mum

แนะนำบีแพนเธนค่ะ บ้านนี้ใช้บีแพนเทน+กับใช้แป้งศรีจันทร์เบบี้ทาก้น หายค่ะ