24 ตอบกลับ

31เหมือนกันคะ เจ็บจี๊ดๆมาหลายวัน ไม่แตกสักที55

TapFluencer

แอบแตกมาแล้วค่า18/ก.ค65 19:13นาทีวันจันทร์ค่ะเพศห

28ก.ค ยังไม่มีวี่แววเลย อยากแตกแล้วววว อึดอัด

อยากเหมือนกันค่ะ รอทุกวัน

ยังค่ะ กำหนดคลอดสิ้นเดือนเหมือนกันค่ะ

เช่นกันค่ะ

บ้านนี้สิ้นเดือนคะแต่ไม่มีอาการไรเลยคะ

เช่นกันเลยค่ะ เงียบมาก

สิ้นเดือนเหมือนกันค่ะ ท้องแข็งบ่อย

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 26 กค ยังเงียบกริบค่ะ 39 3

39 2แล้ว ยังไม่มีวี่แววเลยค่าาา

เราแตกแล้ว กำหนด 31 ก.ค แตก 15 ก.ค

หู้ยย ของเราไม่มีวี่แววเลยยย 🥺

ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ^^

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่มีวี่แววเลย 🤣