คุณแม่ท่านใดเคยซาวน์ทางช่องคลอดแล้วพบแต่ถุงบ้างคะ 7 weeks ค่ะ

วันนี้เพิ่งไปซาวน์มาเจอแต่ถุง ไม่เจออย่างอื่นเลยค่ะ กังวลว่าจะท้องลม ตรวจเลือดค่า hcg ได้ 3,489 แม่ๆท่านใดเคยเป็นแบบนี้บ้างคะ เราไม่รู้ตัวเลยว่าท้องประจำเดือนมาล่าสุด 1 มีนา ระหว่างนั้น วันที่ 21 มีนา ฉีดโมเดอร์น่าไป เข็ม 4 วันที่ 29 มีนา ไปเล่นเจ็ทสกี วันที่ 8 เมษาพบเชื้อโควิด กินฟ้าทะลายโจรในการรักษา วันที่ 16 เมษา ตรวจปัสสาวะพบว่าตั้งครรภ์ มีอาการเหมือนประจำเดือนจะมาปวดหน่วงๆท้องน้อยเล็กน้อย #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ท้องแรก #ท้องลม

คุณแม่ท่านใดเคยซาวน์ทางช่องคลอดแล้วพบแต่ถุงบ้างคะ 7 weeks ค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ