ตั้งครรภ์ 25 วีค ตรวจเจอถุงน้ำใกล้ๆรังไข่ของทารกน้อย

วันนี้หมอคลินิคนัด อายุครรภ์ 25 วีคค่ะ อัลตราซาวน์ พบถุงน้ำใกล้ๆบริเวณรังไข่ทารก ขนาดประมาณ 3.8 เซนติเมตร หมอเลยให้รอส่งตรวจที่รพ.วันจันทร์ อยากทราบว่ามีคุณแม่ท่านไหนเคยเจอแบบนี้มั่งคะ คือตอนนี้เริ่มเครียด กลัวน้องเป็นอะไร อยากรู้ว่าจะหายมั้ย ถามหมอ หมอที่คลินิคก็ยังตอบไม่ได้ ว่าเป็นอะไรแน่😭😭😭😭 ต้องรอตรวจที่รพ.ก่อน #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ