1408 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะ เห็นหนูยิ้มน้าก็ยิ้ม เป็นกำลังใจให้หนูนะลูก💝

สู้ๆนะลูก คุณแม่ก้อสู้ๆนะคะขอให้น้องหายเร็วๆนะคะ💓💓💓

สู้ๆนะลูกก สมัยนี้หมอเก่งๆเยอะ อดทนนะคะทั้งแม่และลูก

สู้ๆนะคะ ขอให้น้องหายไวๆ ขอให้น้องไม่เจ็บไม่ป่วยนะคะ

สู้ๆนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรง ทั้งแม่และน้องนะจ้ะ😊

เป็นกำลังใจให้นะคะ สมัยนี้เทคโนโลยีมันก้าวหน้ามากละ

สู้ๆนะจ้ะ เจ้าตัวน้อย เป็นกำลังใจให้คุณแม่ด้วยนะคะ😊

สู้ๆนะคะคุณแม่ เป็นกำลังใจให้คุณแม่และน้องนะคะ✌🏻❤️

สมัยนี้หมอเก่งค่ะ คุณแม่สู้ๆ นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ๆนะค่ะ ❤️เป็นกำลังใจให้ น้องยิ้มหวานเชี๊ยว