1408 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆ เข้มแข็ง เพื่อลูกค่ะ ขอให้น้องหายเร็วๆด้วย

สู้ๆนะค่ะแม่ ลูกคือกำลังใจที่ดีที่สุดค่ะ เป่นกำลังใจให้นะค่ะ ✌

เป็นกำลังใจให้คุณแม่และน้องนะคะ ขอให้น้องหายไวไว สู้ๆค่ะ ✌️✌️

สู้ๆนะค่ะทั้งคุณแม่และก็คุณลูกเลยค่ะ. ขอให้น้องหายไวไวนะค่ะ💖

สู้ๆนะค่า เดี๋ยวนี้การแพทย์ก้าวหน้ามากค่าา อย่ากังวลนะค่า

หายไว ๆ นะครับ ขอคุณพระศรีรัตนตรัยให้น้องหายไวๆครับ สาธุๆๆ

ขอให้แข็งแรง ว่านอนสอนง่ายเลี้ยงง่ายนะลูก รักคุณแม่มากๆ นะคะ

สู้ๆน่ะคร้าบคนเก่ง. เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะคุณแม่น้องน่ารักมาก

อดทนนะคะคุณแม่ เดี๋ยวนี้หมอมีเก่งๆเยอะมาก ขอให้น้องหายไวๆคะ

รักษาอยู่ที่ไหนค่ะ ถ้าอยู่ กทม.แนะนำมา รพ.รามาธิบดีค่ะ❤️