1408 ตอบกลับ

สู้ๆนะค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้น้องน่ารักนะค่ะ✌

สู้ๆนะลูก รอยยิ้มของหนูช่างสดใสเหลือเกินค่ะ

สู้ๆนะค่ะคุณลูก 🤩 ทุกๆคนจะส่งกำลังใจให้คุณ

น่ารักจังเลย สู้ๆนะครับ ทั้งคุณแม่คุณลูกเลย

สู้ๆนะค่ะเจ้าตัวเล็ก ขอให้เเข็งเเรงๆ.🖤🤞

โตขึ้นค่อยผ่าตัดเอานะลูก เด่วก้อดีขึ้นเน้อ

สู้ๆนะครับ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงนะครับ

VIP Member

สู้ๆค่ะเป็นกำลังใจให้ครอบครัวน้องด้วยนะคะ

สู้ๆทั้งน้องและแม่เลยน่ะค่ะเป้นกำลังใจให้

สู้ๆนะคะหมอสมัยนี้เก่งเดี๋ยวก็หล่อแล้วค่ะ