53 ตอบกลับ

พร้อมหิ้วแล้วจ้าท้อง2กำหนด 7พ.ย. แต่เสี่ยงคลอดก่อนกำหนด .

บ้านนี้เดือนพฤศจิกายน..ซักตากไป รอบหนึ่งเหลืออีกรอบค่ะ

เยอพมากระวังน้องใส่ไม่ทันนะคะ

เตรียมแล้วค่ะแต่ยังไม่ซักรอใกล้เดือนคลอดถึงจะซักจ้า

กะว่าจะซักตอน35 Wค่ะช้าไปไหมคะ หมอคาดว่าน่าจะคลอดตอน39-40W

เตรียมแล้วค่ะ ยังได้ซักเลย ว่าจะเริ่มเดือนนี้ค่ะ😁😁

12 พ ย เตียมของแล้ว แต่ยังไม่ได้ซักเสื้อผ้าไว้เลยจ้า

ยังไม่ได้เอาออกมาซักเลยค่ะ กะว่าจะซักเดือนตุลา 😄

2พย.คะวันนี้แดดดีซักผ้าน้องไว้ไม่ทันแห้งฝนตกอีก

กำหนด23กันยา ยังไม่ซักเลยคะ เตรียมใว้แล้ว

4 พย.เตรียมครบพับใส่ตะกร้าเรียบร้อยแล้วจ้า

วันเดียวกันคะ เตรียมเรียบร้อยเหมือนกัน