70 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้จะเข้า6เดือนแล้วคร่ท้องคนที่2 มีคนบอกว่าท้องเล็กมาก

ใหญ่กว่าแม่อีกคะ ถ้าน้ำหนักลูกอยู่ในเกณฑ์แม่ไม่ต้องกังวลคะ

บ้านนี้ตอน5เดือนครึ่งคะ ดูท้องเล็กแต่น้ำหนักลูกแอบมากไปนิด

บ้านนี้ท้อง2ตอน18+5สัปดาห์ยังไม่เห็นท้องป่องออกมาเลยจ้า

ตอนนี้4-5เดือน555. ไม่ออกเลยคะแม่ #มาออกตอน6-7เดือนคะ

ไม่เล็กเลยนะค่ะ บ้านนี้ตอน 4 เดือนเล็กกว่านี้อีกค่ะ

ไม่เล็กเลยคะ เราท้อง7เดือนกว่าแล้วเล็กกว่านี้อีก

ไม่เล็กน้า เราเจ็ดเดือนครึ่งเล็กกว่านี้อีกค่ะ

ของบ้านนี้เล็กกว่าบ้านแม่เท่าหนึ่งเลยค่ะ 18w+4d

ท้องใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะจะ8เดือนอยู่แล้ว555