32 ตอบกลับ

ในรูป6wนะค่ะของเราอัตร้าซาวด์6wก็ตัวเเค่นี้เหมือนกันค่ะเเต่มีเสียงหัวใจเต้นเเล้ว

แต่อายุครรภ์จริง11w แล้วคะ 2โรงพยาบาล พูดเหมือนกันบอกว่าน้องหยุดโต ไข่ฝ่อคะ

อันนี้ตอน11w ค่ะดุ้กดิ้กๆเลยซาวด์ผ่านหน้าท้องนะคะ ตอนนี้22wแล้วค่ะ

ในใบซาวด์คุณแม่พึ่งขึ้น 6 week 1 day เองนะคะ ลองถามคุณหมอดูค่ะ

ใช่ค่ะตอนนั้นเราก็คำนวนตามประจำเดือนของเราที่ขาดไปเรานับได้ 11 w แต่พอซาวด์ดูของเราแค่ 8 w 6 dค่ะ ทุกวันนี้ 20 w แล้วน้องโตปกติค่ะ

VIP Member

ลองเปลี่ยนรพ.ค่ะ​ ยังไงมาอัพเดทนะคะ อย่างพึ่งหมดหวังค่ะ

พักผ่อนเยอะๆบำรุงปกติ ทำตัวให้ผ่อนคลายอย่าเครียดนะคะ

VIP Member

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่ อย่าเครียดอย่าท้อนะคะ สู้ๆจ้า

ซาววันนี้เลยค่ะ 11+2w แนะนำคุณแม่เปลี่ยนโรงบาลดูค่ะ

VIP Member

ใช้คุณแม่ที่ถามเรื่องคนท้องตักขี้แมวเปล่าคะ

ใช่คะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน 10w2d ยกขาโชว์หมอได้แล้วนะคะ

ทานเยอะๆพักผ่อนมากๆนะคะอย่าเครียด