13 ตอบกลับ

กำหนดวันที่18นี้ ถ้าไม่คลอดอาทิตย์นี้วันจันทร์ที่19นอนโรงบาลฉีดยาเร่งคลอดแล้วค่ะ แอบกลัวมาก ท้อง3แล้วยังกลัว สู้ไปนะค่ะคุณแม่✌️✌️

เหมือนกันเลยค่ะกลัวยาเร่งมากเลย สู้ๆนะค่ะแม่

21สิงหาเหมือนกันเลยค่ะ ยังเงียบอยู่เลย 😂หมอนัดพรุ่งนี้39+2 ไม่รู้ปากมดลูกจะเปิดมั้ยรอบนี้. สู้ไปด้วยกันค่าาแม่❤️❤️✌🏻✌🏻

หมอนัดอีก1สัปดา40+1พอดีมากระตุ้นให้เตรียมของมาได้เลย กังวนบวกตื่นเต้นมาก

บ้านนี้20สิงหาก็ยังเงียบอยู่ค่ะ ไม่มีอาการใดๆ เเต่ปากมดลูกเปิด2เซน หมอให้กลับมาอยู่บ้าน

เช่นกันค่ะเเม่ น้องคงกำลังเลือกวันอยู่ค่ะ

39+3 น้องเงียบมากค่ะ หมอตรวจปากมดลูกบอกเปิด 1 เซน รอครบ 40 วีคค่ะ ถ้าไม่แตกนัดเร่ง 41 วีค

ลุกก็โอย นอนก็โอย น้องจะชิลไปแล้วนะลูกกก 😂

กำหนด21สิงหา กระตุ้นมาเมื่อวาน ตอนเย็นเริ่มมีมูกเลือดออกมาแล้วค่ะ

บ้านนี้ ครบกำหนด23 ค่ะ ยังเงียบเหมือนกันค่ะ หมอนัดอีกพรุ่งนี้ค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ น้องเงียบมากไม่มีวี่แววจะออกมาเลย🥹

บ้านนี้ครบกำหนด 16 สิงหาคม แล้วค่ะ ยังเงียบเหมือนกัน

21สิงหาคมเหมือนกันค่ะ มีเจ็บท้องบ้าง เล็กน้อย

กำหนดคลอด21สิงหาเหมือนกัน เงียบมาก😅