คิดมากที่สุดพาลเศร้าไปเลยค่ะ

วันนี้คุณหมอนัดตรวจก็ไปตามนัดเหมือนทุกๆครั้งแต่วันนี้หดหู่มากเลยค่ะคุณหมอแจ้งว่ายังเป็นภาวะรกเกาะต่ำการผ่าอาจจะเสียเลือดเยอะตอนผ่าหรือหลังผ่าได้และอาจจะเป็นรกเกาะฝังตัวลึกได้ด้วย หากเลือดออกเยอะอาจช็อคได้หมอจำเป็นต้องตัดมดลูกทิ้งเลยเพื่อหยุดเลือดหากมีภาวะแบบนั้น วันนี้นอยทั้งวันเลยค่ะนอนไม่หลับเลยคิดมากกังวลไปหมดทุกอย่างเลยค่ะ ขอพื้นที่ให้กำลังใจกน่อยได้ไหมค่ะวันที่1/8/62จะได้ผ่าแล้วคุณหมอนัดและจองห้องให้แล้วค่ะกังวลมากๆเลยค่ะมันอันตรายและเสี่ยงมากขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ เรากลัวจะเป็นภาวะแบบนั้นมากเลย เครียดเลยค่ะแบบนี้ ปล. หมอบอกอาจจะกระทบอวัยวะข้างเคียงด้วย?

252 ตอบกลับ

เข้มแข็งนะคะ ทุกอย่างต้องผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะ​ แคล้วคลาด​ปลอกภัยนะคะ❤️

เข้าใจความรู้สึกเลยค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่ ✌🏻

✌🏻✌🏻😂

สู้ๆนะคะคุณแม่ คุณแม่ต้องผ่านมันไปได้ดีค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้การผ่าตัดผ่านไปด้วยดี

สู้ ๆ นะค่ะขอให้ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดีคะ

สู้ๆนะคะแม่​ ขอให้ผ่านพ้นไปด้วยดีค่ะ✌️✌️

รกเกาะต่ำเหมือนกันเลยค่ะ กังวลเหมือนกัน😥

ขอบคุนค่ะ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่ เราก้อรกเกาะต่ำ สู้ ๆ ค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ กอดกัน กอดกัน

เป็นกำลัง ใจให้ค่ะ ขอให้ผ่านไปด้วยดีนะคะ

❤️❤️❤️❤️