คิดมากที่สุดพาลเศร้าไปเลยค่ะ

วันนี้คุณหมอนัดตรวจก็ไปตามนัดเหมือนทุกๆครั้งแต่วันนี้หดหู่มากเลยค่ะคุณหมอแจ้งว่ายังเป็นภาวะรกเกาะต่ำการผ่าอาจจะเสียเลือดเยอะตอนผ่าหรือหลังผ่าได้และอาจจะเป็นรกเกาะฝังตัวลึกได้ด้วย หากเลือดออกเยอะอาจช็อคได้หมอจำเป็นต้องตัดมดลูกทิ้งเลยเพื่อหยุดเลือดหากมีภาวะแบบนั้น วันนี้นอยทั้งวันเลยค่ะนอนไม่หลับเลยคิดมากกังวลไปหมดทุกอย่างเลยค่ะ ขอพื้นที่ให้กำลังใจกน่อยได้ไหมค่ะวันที่1/8/62จะได้ผ่าแล้วคุณหมอนัดและจองห้องให้แล้วค่ะกังวลมากๆเลยค่ะมันอันตรายและเสี่ยงมากขนาดนั้นเลยเหรอค่ะ เรากลัวจะเป็นภาวะแบบนั้นมากเลย เครียดเลยค่ะแบบนี้ ปล. หมอบอกอาจจะกระทบอวัยวะข้างเคียงด้วย?

252 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะเเม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่สู้ๆนะค่ะ

VIP Member

ต้องผ่านไปด้วยดีนะคะ สู้ๆนะคะ

สู้ๆค่ะคุณแม่หมอเก่งอยู่แลัว

คุณหมอเก่งจิงๆค่ะ รอดมาเพราะคุณหมอเลยค่ะ😂

สู้สู้นะคะ ขอให้ผ่านไปด้วยดีคะ

🙏🏻❤️

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แอบกลัว

สู้ๆนะคะ​ ขอให้ผ่านไปด้วยดี

ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ✌️

ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆคะ

🙏🏻🙏🏻❤️

สุ้ๆนะคะ ขอให้ผ่านไปด้วยดีคะ

❤️❤️