110 ตอบกลับ

20กพ​ จะถึงรึเปล่าก้อไม่รู้​🤭 เมื่อคืนเจ็บหลอกจี้ดดดๆๆๆ, ปวดก้นกบบ้างน่ะ​ค่ะ

35wพอดี ได้ลูกชายค่ะ กำหนดคลอด2มีนาแต่อิแม่อยากแตกแล้ว😂 ขอไห้คุนแม่คลอดง่ายๆค่ะ

ขอบคุณค่าา อยากแตกกลาง ก.พ. นี้เลยค่า

แม่บ้านนี้ครบ40 week วันนี้​แล้วยังไม่มี​วี่แวว​ หมอบอกว่าปากมดลูก​ยัง​ไม่​เปิด​

หู้ยยยย อึดอัดแย่เลยค่าา ลุ้นช่วยจ้าา

VIP Member

บ้านนี้ 37 week กำหนด 18 กุมภา. ตื่นเต้นมากเลยค่ะ. จะได้เจอหน้าตัวเล็กแล้ว 😊😊

ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะคะ ❤️ เรากำหนดคลอด27กพ. แตกไปเมื่อ4วันที่แล้วค่ะ 35+2วีค

ขอบคุณค่าา ลุ้นมากๆเลยจ้า

กำหนด23ก.พจ้า ตอนนี้ปากมดลูกเปิด2เซ็นเเล้ว คุนหมอให้หาระงับคลอดก่อนจ้า

อ่าา เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

นัดคลอดวันเดวกันเลยค่ะ...แต่เริ่มๆๆเจบเตือนๆๆแล้วลุ้นๆๆเหมือนกันท้อง3

ทางนี้ยังไม่มีการเจ็บเตือนใดๆเลยค่า

18 ก.พ จ้า ตอนนี้ได้ 37+5 วีคคะ อยากแตกแล้ว อยากเจอหน้าแล้ววว ตื่นเต้น

36+4wแล้วค่ะกำหนด26กุมภาอยากเจอหน้าน้องสุดๆตื่นเต้นสุดๆเหมือนกันจ้า

กำหนดคลอด8/2/63 แต่หมอนัดนอนโรงบาลเตรียมตัวผ่าคลอดแล้วค่ะ30,31ที่จะถึง