8 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ อยากคลอดแล้ว พรุ่งนี้ของเค้า คุณหมอนัดแต่ก็ไม่รู้ว่าจะกระตุ้น หรือ ทำอะไรให้ไหม ของคุณแม่ คุณหมอได้กระตุ้นหรือทำอะไรให้บ้างไหมคะ

เราอาจะคลอดอีกไม่กี่วันนี้ก็ได้นะคะ อิอิ😍

บ้านนี้39+5 แล้วยังเงียบอยู่เลย .. วันนึงเจ็บเตือนแค่2-3ครั้งเองค่ะ กำหนดคลอด15นี้แล้ว

จิงค่ะเจ้บเตือนจนลำคานไอ้เราก้อลุ้นยุ่ว่าจะเจอหน้าลูกแล้ว

บ้านนี้37+1วีคค่ะท้องเเข็งบ่อยเจ็บเตือนบ่อย หมอนัดวันที่24ก.คนี้ไม่รุ้นัดอะไร

บ้านนี้ก็อยากคลอดแล้วเหมือนกันจ้า มีแต่เจ็บเตือนอยากเห็นหน้าใจจะขาด🤔🤔🤣

จ้าสู้ๆจ้า😊✌✌

39+6มีมูกเลือด เจ็บท้องถี่แล้วจ้า ตื่นเต้นจะได้เห็นหน้าตัวเล็กแล้ว

38+3​มีเจ็บเตือนมาเป็นระยะ.. อยากแตกแล้วกำหนดคลอด​24​ ก.ค

39เหมือนกันเลยยังไม่มีอาการอะไรเลยจ้า

คุณสามีช่วยกระตุ้น​ได้ค่ะ😂

55 บ้านนี้ลองแล้ว แต่ก็ยังเงียบอยู่เลยค่ะ😂🤣