8 ตอบกลับ

11 วีคเท่ากันเลยค่ะ กำหนดคลอดแม่เมื่อไหร่ค่ะ บ้านนี้พุงล้วนๆเลยค่ะ หมอนัดซาวอิกที 10เดือนหน้าเลย ลุ้นในทุกๆวันเลยค่ะ เคยท้องนอกมดลูกท้องนี้ท้องแรกด้วย ❤

จ้าเเม่

ของเดิมเยอะมากแม่ ดูไม่ค่อยออกว่าท้อง น้องแข็งแรงโตตามเกณฑ์ค่ะ คลอด28ธ.ค

ค่ะเเม่ กำหนดคลอด 25 ธ.ค. ค่ะเเมี

บ้านนี้ 16 วีคท้องยังเหมือนเดิมเลยคะ มีแต่พุงออกเพราะเป็นคนหนังท้องหนา

ค่าเเม่

ของเราตอน 11 วีคท้องไม่ออกเลย ตอนนี้13วีค ก็ยังไม่ออกเช่นกัน555

ค่ะเเม่

VIP Member

11week ของเรามีแต่พุงล้วนๆ ท้องน้อยไม่ออกเลย 55555

จ้าเเม่555

VIP Member

20วีคยังแบนราบยุเลยค่ะ

ค่ะเเม่

11วีคแบนราบเลยค่า

จ้าเเม่

11w2d. ท้องเเบนราบเลย

ค่าเเม่