189 ตอบกลับ

ทำไมถึงยุติค่ะของเรา20วิคเหมือนกันกลัวค่ะ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆ นะคะแม่เดี๋ยวน้องจะกลับมาค่ะ

แข็งแรงใวๆนะคะ..เดี๋ยวน้องก่จะมาใหม่ค่ะ

เป็นกำลังใจให้น่ะค่ะแม่เข้มแข็งน่ะค่ะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่และครอบครัวคะ✌️✌️

ส๊ๆๆนะคะคุณแม่ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจคะ

สู้ๆนะแม่ สักวันน้องจะกลับมาหาแม่นะคะ

สู้ค่ะคุณแม่เด่วน้องก็มาใหม่ค่ะ✌️

Super Mum

สักวันน้องจะกลับมา รักษาสุขภาพนะคะ ✌✌

สู้ๆนะค่ะแม่เดียวน้องมาเกิดใหม่นะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่สู้ๆค่ะ