189 ตอบกลับ

เสียใจด้วยค่ะ คุณแม่ค่ะน้ำคร่ำรั่วเกิดจากสาเหตุอะไรค่ะ

สาเหตุของน้ำคร่ำรั่วค่า เป็นความรู้ให้กับแม่ๆนะคะ ...

เรามีภาวะแท้งคุกคามฉีกยากันแท้ง แต่แอบกลัวนิดนึ่งค่ะแม่

เสียจัยด้วยนะค่ะ เด่วน้องก็กับมาอยุ่กับเราค่ะ สุ้ๆนะค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

เปนกำลังใจไห้นะคะ คุณไม่ได้ผิดอะไร คุณทำดีที่สุดแล้วนะคะ

ขอบคุณค่ะ 🥺

สู้ๆค่ะคุณแม่ ไม่เป็นไรนะค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

สู้ๆนะคะ เดียวน้องก็มาใหม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ✌🏻✌🏻

สู้ๆน่าคร้า โอกาสหน้ายังมี เป็นกำลังใจให้น่าคร้า

VIP Member

สู้ไปค่ะ ดูแลตัวเองให้แข็งแรงเดี๋ยวเค้าก็มาอีก

เสียใจด้วยนะคะสู้ๆนะเดี๋ยวน้องก็กลับมาใหม่ค่ะ