47 ตอบกลับ

เสียใจด้วยน่า ดูแลตัวเองให้แข็งแรง เดี๋ยวน้องมาเกิดใหม่นะจ๊ะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่เราก็เคยเป็นมันทรมานมากๆจริงๆสู้ๆนะค่ะ

18วีคเปนตัวแล้วใช่มั้ยคะ ขอแสดงความเสียจัยด้วยค่ะ

เสียใจด้วย สู้ๆนะคะ เราแท้งมา 2 รอบ ท้องนี้ท้อง 3 /21w

คุณแม่ไปทำไรมาหรือป่าวค่ะถึงหลุด เสียใจด้วยค่ะ

เสียใจด้วยนะค่ะ เดียวเขาก็มาเกิดเป็นลูกเราอีก

VIP Member

เสียใจด้วยนะคะ..สุ้ค่ะ..เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ

เข้มแข็งนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ สู้ๆ

เสียใจด้วยนะคะ เปนกำลังใจให้ ค่ะคุนแม่

เสียใจด้วยนะคะ....เราก็เป็นเหมือนกัน