36 ตอบกลับ

ของเราก็5w ไปฝากแล้วตรวจฉี่ยังจางยุเลยค่ะตอนนี้ แอบกังวลเหมือนกันค่ะ

เราเจอตัวน้องตอน8w เลยค่ะ ไปหาหมอ6w ยังไม่เจอเลย เจอแต่ถุงครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ยังไม่เจออะไรเลยค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ผ่านช่องคลอด 9w ได้ยินเสียงหัวใจ และ ตัวน้องค่ะ

ใครรู้บ้างน้ำอะไรขาวๆไหลออกมาใครรู้หน่อยอันตรายป่าวคะ

เราเจอน้อง9วีคเลยคะตัวเองอย่าพึ่งคิดมากนะคะคุณแม่

เจอถุงตั้งครรภ์และน้องตอน 9วีคค่ะแม่ ไม่ต้องกังวลนะคะ

ขอบคุณค่ะ

เจอ 8 วีคค่ะ เห็นตัวและหัวใจ ใจเย็นๆนะคะแม่ 😊

น้องยังเล็กอยู่ค่ะ 8 วีค จะเห็นแล้วค่ะ

บ้านที่3เดือนเจอน้อง น้องตัวโตแล้ว

TapFluencer

ไม่ต้องกังวลนะคะ น้องอาจจะจิ๋วววว