บ้านไหนชอบกินทุเรียนบ้าง

ล่าสุดหมอสั่งงดทุเรียนเป็นที่เรียบร้อย😂😂 โอ้ยบ้านนี้อยากมาก. ชอบกินที่สุด. กินจนน้ำตาลขึ้นหมอสั่งห้ามเลย. นัดเจาะน้ำตาล 9 กค. จะถึงนี้ หมอบอกเสี่ยงเบาหวาน. 😨. เพื่อลูกเลยงดก่อนจ้า

บ้านไหนชอบกินทุเรียนบ้าง
66 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

กินจนคลอดเลยค่ะ น้ำหนักขึ้น30โล แต่ไม่เป็นเบาหวานน่ะค่ะ

ตอนท้องก็กิน คลอดแล้วก็ยังกิน ตอนนี้ น้อง จะ 6เดือนละค่ะ

ชอบกินมากเหมือนกันค่ะ น้ำตาลพุ่งโดนสั่งงดเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ชอบมากค่ะ ทานเหมือนกันแต่ทานเยอะไม่ได้นะคะ

ชอบเหมือนกันแต่กินเยอะไม่ได้กลัวน้ำตาลขึ้นเยอะคะ

ชอบมากๆโดนสั่งงดเหมือนกันเลย เสี่ยงน้ำตาลสูง

ชอบมากเหมือนกันจร้า..และก็งดอีกเหมือนกันจร้า

VIP Member

ชอบเหมือนกันดีที่ตอนท้องแม่ไม่เป็นเบาหวาน

VIP Member

ชอบค่ะเเต่ท้อง เลยกินไม่บ่อย นานทีกินทีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ชอบค่ะ แต่ตรวจล่าสุดแม่รอดเบาหวาน 😁

4y ago

เยี่ยมเลยค่ะ