85 ตอบกลับ

1เดือน2วัน ค่ะ นน5โล8 พึ่งชั่งเมื่อวานนี้ค่ะ กินนมแม่ล้วน

น้องกินจุมากๆค่ะแม่☺️

กินเก่งกินบ่อย1เดือน3วัน 4โลครึ่งเเล้วคับ ทีมนมแม่ล้วน

25วันค่ะ แรกคลอด น.น 2705 ตอนนี้ น.น 4 โล กว่าค่ะ กินนมแม่ล้วนค่ะ

นำ้หนักพุ่งมากเลยลูกกินเก่งแน่เลย

กินเก่ง ตดเก่ง กลางวันนอนน้อย กลางคืนไม่นอน เริ่มโวยวาย

น่ารักมากค่ะ

TapFluencer

น้อง 27วันค่ะ นน.ยังไม่ได้ชั่งเลยค่ะ แรกเกิด 3040 ออก รพ 2870ค่ะ

น้องน่ารักมาก

น้องกร 28 วัน ทานนมผสมเอส26สีทอง ส่วนมากจะทานเป็นนมแม่ค่ะ

น่าเอ็นดูมากค่ะ

VIP Member

แม่ลองเสริมนมผงดูด้วยนะคะเผื่อน้ำหนักน้องจะขึ้นคะ

น้องได้24วันน้ำหนัก5กโลกว่าแล้วค่ะเด็กนมแม่ล้วนค่ะ

27 วันค่ะ นมแม่ล้วน แม่เน้นนม ผลไม้ และวิตามินเสริม ^^

จำ้มำ่มากลูก

1เดือน10วันค่ะแรกคลอดหนัก2880ตอนนี้น้อง4315นมตราหมีค่ะ

นำ้หนักดีมากเลยค่ะแม่