ลูกเหมือนจะแพ้นมค่ะ

ลูกเหมือนแพ้นมค่ะ ถ่ายออกมามีสีเขียวเกือบดำ ตอนนี้ลูกได้ 1 เดือน 20 วันค่ะ ให้กินนมหมีสีเหลืองสูตร1 กินควบคู่กับนมแม่มาตลอดตั้งแต่คลอดน้อง แต่เมื่อวันจันทร์นี้ให้กินนมหมีอย่างเดียวเพราะนมแม่หยุดไหลแล้ว เลยอยากถามแม่ๆค่ะ ว่าอาการแบบนี้เกี่ยวกับนมไหม มีนมตัวไหนแนะนำไหมค่ะ แต่ว่าลูกไม่ได้ท้องอืดนะค่ะ ถ่ายวันครั้งถึงสองครั้งต่อวัน แต่ถ่ายออกมาเป็นสีเขียวค่ะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกคะ

เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ