14 ตอบกลับ

VIP Member

เข้าใจเลยค่ะแม่ บ้านนี้ลูกก็ขยับตัวเก่งเหมือนกัน ตอนนี้ใช้ของ MamyPoko Super Premium Organic อยู่ค่ะ ใช้ดีมากเลย เพราะขอบเอวเค้านุ่ม ใส่แล้วไม่รัด ไม่ระคายเคืองค่ะ

VIP Member

ลูกเราก็เป็นค่ะ ตอนแรกใส่ผ้าอ้อมหนาไปด้วย ลูกมีรอยเสียดสี งอแงใหญ่เลย ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ MamyPoko Super Premium Organic อยู่ค่ะ ดีมากเลย ลูกขยับตัวสะดวกขึ้นเยอะ

VIP Member

แนะนำให้เลือกรุ่นที่ให้สัมผัสอ่อนโยนเป็นพิเศษ MamyPoko Super Premium Organic ก็ดีนะ มีส่วนผสมออร์แกนิกคอตตอน ขอบเอวขอบขานุ่มพิเศษด้วย

MamyPoko Super Premium Organic ค่ะ รุ่นนี้ใส่แล้วเด็กสบายตัวมั่ก ๆ เพราะนุ่ม มีส่วนผสมจากปุยฝ้ายธรรมชาติ ไม่ระคายเคืองต่อผิวอันบอบบาง

VIP Member

เราว่า MamyPoko Super Premium Organic น่าจะเป็นตัวที่คุณแม่กำลังตามหาค่ะ เพราะผิวสัมผัสนุ่ม เบา บาง เหมาะกับเด็กชอบขยับตัว

ลอง MamyPoko Super Premium Organic มั้ยคะ รุ่นนี้เค้ามีส่วนผสมของ ออร์แกนิกคอตตอน ทำให้มีสัมผัสนุ่ม อ่อนโยนกับผิวลูกค่ะ

VIP Member

เคยใช้ MamyPoko Super Premium Organic รึยังคะ ถ้ายังแนะนำเลยค่ะ บ้านนี้ใช้แล้วน้องเล่นสนุกทั้งวันไม่มีงอแงเลยค่ะ

เหมือนลูกเราเลยค่ะ ตอนนี้เราเปลี่ยนมาใช้ MamyPoko Super Premium Organic แบบกางเกงอยู่ ก็ไม่มีปัญหาแล้ว ลองดูนะคะ

VIP Member

คุณแม่ดูรุ่นที่มีขอบขาและขอบเอว นุ่ม ไม่ระคายเคืองค่ะ เท่าที่นึกออกตอนนี้ก็มี MamyPoko Super Premium Organic ค่ะ

VIP Member

เชียร์ MamyPoko Super Premium Organic ค่ะ เหมาะกับเด็กชอบขยับตัวเลย เบา บาง ขอบเอวนุ่ม ไม่รั่วไม่เล็ด