4 ตอบกลับ

VIP Member

ปกติถ้าเป็นรุ่นตั้งแต่แรกเกิด จะสามารถปรับเป็นเอนนอนได้นะคะ แล้วถ้าไม่ได้รุ่นซื้อแพงจริง ๆ เราว่าซับพอร์ตมันไม่พอสำหรับเด็กแรกเกิด แม่ต้องหาผ้ามาหนุนเพิ่มค่ะ ไม่งั้นอันตรายต่อหลังเด็กนะคะ

มองไม่ออกอันนี้เป็นแบบกระเช้ารึป่าวคะ

พอดีแฟนซื้อมาไม่รู้แกไม่ได้ถาม พนักงานขาย เลยปรับไม่เป็นกันค่ะ จะกลับไปห้างก็ลำบากจัง ขอบคุณมากนะคะ คงต้องกลับไปที่ซื้อมา

VIP Member

ปรับให้นอนได้ไหมค้ะ กระดูกสันหลังน้องยังอ่อน กลัวว่าอีกหน่อยหลังเค้าจะโก่งค่ะ

VIP Member

ปรับในระดับที่น้องเกือบนอนอะค่ะ