3 ตอบกลับ

กินนมแม่มั้ยคะ แม่กินคาเฟอีน​หรือป่าวคะ กาแฟ ชา ช็อกโกแลต​ โกโก้ ขนมรสช็อคโกแลต​ น้ำอัดลม ป้อนข้าวน้องกี่โมงคะ พาน้องเข้านอนปิดไฟ ปิดทุกอย่างหมดมั้ยคะ

น้องกินนมแม่ค่ะ เพิ่งเริ่มป้อนข้าวน้องสักสองอาทิตย์ค่ะ ช่วงนี้แม่กินโกโก้ บ่อยค่ะ

กลางวันน้องนอนนานมั้ยคะถ้านอนกลางวันมากไปอาจจะทำให้นอนดึกได้ค่ะแม่

กลางวันก็นอนไม่เยอะนะคะ เดี๋ยวแม่จะลองปรับเวลาใหม่ ขอบคุณค่ะ

ช่วงกลางวันอาจจะชวนน้องเล่นเยอะๆ หน่อยค่ะ กลางคืนจะหลับง่าย

ขอบคุณค่ะแม่